site logo

Nozzles fan fan

A lokacin zafi, lokacin da yanayin iska mai kewaye ke da girma, koda an kunna fanka, zai yi zafi sosai. Wannan saboda zafin iska da ke kewaye yana da girma sosai, kuma jikin ɗan adam yana gumi sosai, kuma zafin da ƙaƙƙarfan iska ke ɗauke da shi shima kaɗan ne. , Don haka kodayake fanka yana hurawa, har yanzu yana jin zafi sosai, kuma iska tana jin zafi.

A saboda wannan dalili, mun ƙera bututun fan na atomizing, wanda shine lanƙwasa bututun feshin a cikin zobe kuma a ɗaure shi zuwa tashar jirgin sama. da fan. Lokacin da fan ke gudana, yana fesawa, kuma ɗigon ɗigon ruwa mai kyau zai iya ƙafe da sauri, wanda zai iya ɗaukar yanayin da sauri. Zafin iska yana sa mutane jin sanyi.

Irin wannan zoben feshin yana rage zafin yanayi ta hanyar digiri 2-5 na Celsius, yana da saurin sanyaya sauri, ƙarancin kuzarin, da kuma babban wurin ɗaukar hoto. Idan baku son siyan zoben feshin bakin karfe, ku ma kuna iya amfani da shigowar bututu na nailan, kawai sanya bututun nailan daidai da suturar Yanke su zuwa tsawon, sannan amfani da tee don haɗa su cikin zobe.

Don ƙarin bayani da fifikon fifikon game da daidaita nozzles fan, da fatan za a iya tuntuɓar mu.