site logo

Cikakken masana'antun bututun ƙarfe na mazugi

Mu ne masu ƙera ƙwaƙƙwaran mazugi. Saboda mu masu ƙerawa ne, muna da ƙarfin haɓaka samfur da ƙarfin ƙerawa, kuma mun yi watsi da masu shiga tsakani. Kayayyakin da kuka saya daga gare mu tsoffin farashin masana’anta ne, don haka ingancin farashi ya yi yawa.

Cikakken mazugi yana nufin cewa ruwan da aka fesa daga bututun yana cikin madaidaicin siffar mazugi, kuma sashin giciye ya zama da’ira. . Buƙatar fasaha na cikakken masana’antar bututun ƙarfe shine cewa kuskuren kushin fesa ƙarƙashin matsin lamba ba zai iya wuce ± A digiri 5 ba, kuskuren kwarara a matsin lambar da aka ƙaddara ba zai iya wuce ± 5% na ƙimar da aka ƙima ba, kuma sashin giciye dole ne kula da fesa uniform.

Muna da tsauraran buƙatu akan buƙatun fasaha na masana’antar. Kuskuren kusurwar samfuranmu a ƙarƙashin matsin lambar da aka ƙaddara gabaɗaya bai wuce ± 3 digiri ba, kuma kuskuren kwarara ƙarƙashin matsin lambar da aka ƙaddara yawanci bai wuce ± 3%ba. Haka kuma, sashen gwajin feshin mu an gwada shi sosai don tabbatar da feshin sutura.

Mu masu kera ne mai cike da mazugi, zaku iya tuntuɓar mu a kowane lokaci idan kuna da wasu buƙatu.